ప్రభుత్వ ఉద్యోగులకి జగన్ షాక్ లే షాక్ లు

తాజా వార్తలు రాజకీయ వార్తలు
0
(0)

ప్రభుత్వ ఉద్యోగులకు జగన్ ప్రభుత్వం షాక్ లు మీద ఇస్తూ వస్తుంది. మొన్న జీతాల పెంపు విషయం లో జరిగిన రచ్చ తెలిసిందే.

షాక్ నెం 1 – జీ.పీ.ఎఫ్ ఖాతాలోని సొమ్ము స్వాహా

ఉద్యోగుల జీ. పీ. ఎఫ్ ఖాతాలో ని సొమ్ము నుంచి జగన్ ప్రభుత్వం 800 వందల కోట్లు మాయం చేసింది. జీ. పీ. ఎఫ్ అనగ ఉద్యోగుల జీతాల చెల్లింపులో కనీసం 6% విరాళంగా తీసివేయబడుతుంది. ఈ పథకం పదవీ విరమణ తర్వాత లేదా ఉద్యోగి మరణించిన తర్వాత నామినీకి పెన్షన్‌ను అందిస్తుంది. ఈ సొమ్ముని ప్రభుత్వం గత కొన్ని నెలలుగా వాడుకుంటూ వస్తుంది.కానీ ఉద్యోగ సంఘ నాయకులు ఇది కేవలం టెక్నికల్ సమస్య అని సమర్దించటం ద్వారా ఉద్యోగ సంఘ నాయకులు ప్రభుత్వానికి తొత్తులుగా వ్యవహరిస్తున్నారు ? లేక భయపడుతున్నారా ? అని అనుమానాలు కలగక మానదు.

షాక్ నెం 2 – అమరావతి లోని ఉద్యోగులు ఇల్లు ఖాళీ

2014 లో కొత్తగా ఏర్పడిన రాష్ట్రం నుంచే పాలన సాగించాలని గత ప్రభుత్వం నిర్ణయం తీసుకోవటం, అప్పటికే హైదరాబాద్ స్థిర పడి పనిచేస్తున్న ఆంధ్ర ఉద్యోగులు లను అమరావతి నుండి పని చేయటానికి వారికి ప్లాట్స్ కట్టించి ఎటువంటి రుసుం లేకుండా ఇవ్వటం జరిగింది. కానీ ఇప్పుడు జగన్ ప్రభుత్వం అ ప్లాట్స్ ని ఇప్పటికిప్పుడు ఖాళీ చేసి అప్పగించవసిందిగా ఉత్తర్వులు జారీ చేసింది.

గత ఎన్నికలలో జగన్ గెలవటం లో తమ వంతు పాత్ర పోషించిన ఉద్యోగులు ఇప్పుడు ఎలా స్పందిస్తారో చూడాలి ?

నిరాకరణలు: వెబ్‌సైట్ యొక్క www.toliadugu.com లేదా సబ్‌డొమైన్‌లలో ప్రచురించబడిన కథనాలు మరియు కంటెంట్ కేవలం సమాచార ప్రయోజనాల కోసం మాత్రమే. www.toliadugu.com లేదా వెబ్‌సైట్ సబ్‌డొమైన్‌లలో ప్రచురించబడిన కథనాలలో ఉపయోగించిన మొత్తం సమాచారం విశ్వసనీయ మూలాల నుండి వచ్చినదని విశ్వసించబడింది, అయితే మేము దీనితో సంపూర్ణత, ఖచ్చితత్వం లేదా విశ్వసనీయత గురించి ఎలాంటి ప్రాతినిధ్యాలు లేదా హామీలు ఇవ్వము, వ్యక్తీకరించాము లేదా సూచించాము ఈ వ్యాసానికి సంబంధించి

Disclaimers: Articles and Content published on www.toliadugu.com or subdomains of the website, is just for informational purposes only. All information used in the articles published on www.toliadugu.com or subdomains of the website is believed to be from reliable sources, but we make no representations or warranties of any kind, express or implied, about the completeness, accuracy, or reliability with respect to these article.

Click on a star to rate it!

Average rating 0 / 5. Vote count: 0

No votes so far! Be the first to rate this post.