నటసింహాం శ్రీ నందమూరి బాలకృష్ణ కు జన్మదిన శుభాకాంక్షలు

ప్రత్యేక వ్యాసాలు
0
(0)

ముద్దుల మావయ్య సినిమా చూస్తూ ఏడ్చి ఏడ్చి ఇంటికి వచ్చి అమ్మ నాకు చెల్లి ఎందుకు లేదు అని అడిగితే మా అమ్మ ని సినిమా పిచ్చి తగలెయ్య అని విసుక్కున్నా ఆ మూమెంట్స్, ఆదిత్య 369 చూసి అసలు 369 అంటే ఏమిటి అని మా టీచర్స్ నుండి మా మావయ్యల వరకు విసిగించిన ఆ క్షణాలు,భైరవద్వీపం చూసి నైట్ ధాన్యం రాశి దగ్గర కాపలా పడుకొని నేను మా అన్నయ్య కలిసి మా పాలేరు కుర్రాడిని భయపెట్టిన క్షణాలు ,ఇన్స్పెక్టర్ ప్రతాప్ చూసి వస్తు నాకు మా తమ్ముడికి మా నాన్న కొన్న పోలీస్ డ్రెస్సెస్ అవి వేసుకొని మా వీది లో చారి గారి ని లాఠీ చేయమనివిసిగించిన ఆ క్షణాలు ,లారీ డ్రైవర్ సినిమా రిలీజ్ రోజు మా ఫామిలీ అంత మా కజిన్ మ్యారేజ్ లో ఉంటె పెళ్లి దగ్గర లేకుండా మార్నింగ్ షో కి క్యూ లైన్ లో టికెట్ కోసం నిల్చొని మాట్నీ చూసి పెళ్లి దగ్గరకి పోయేసరికి అందరు తిడతారు అనుకుంటే సినిమా సూపర్ అంటకదా రా అంటూ వాళ్ళు అడుగుతుంటే ఆ ఫీలింగ్ నెక్స్ట్ లెవెల్ నవరాత్రులకి వీధిలో తెర మీద డైలీ ఒక సినిమా నీది పడాల్సిందే.

ప్రతి ఇంటికి వెళ్లి మిల్క్ కలెక్ట్ చేసి గ్రామంలో లో కిరానా షాప్స్ లో టీ పొడి అండ్ షుగర్ కలెక్ట్ చేసి అవి తీసుకొచ్చి టీ పెట్టించి తెర మీద నిన్నుచూడటానికి వచ్చిన అందరికి టీ ఇచ్చి వాళ్ళు ఎంజాయ్ చేస్తుంటే మేము వాళ్ళని చూస్తూ ఎంజాయ్ చేసిన ఆ రోజులు ,ఇలా నా లైఫ్ లో తలుచునే ప్రతి మూమెంట్ లో ని సినిమా ఉంటుంది బాలయ్య ఇంకా సినిమా అంటే ఎంటర్టైన్మెంట్ ఆ ఎంటెర్టైనేమేంట్ ని నెక్స్ట్ లెవెల్ లో ఎంజాయ్ చేసింది నిసినిమాలకే సినిమా చూడటం కి ముందు వన్ వీక్ నుండి చేసే ప్రేపరషన్ ఇంకా ఎక్కువ ఎంజాయ్ చేశాను. నిప్పురవ్వ బంగారాబుల్లోడు ఒకే రోజు రిలీజ్ అయితే మా టౌన్ లో నిప్పురవ్వ ని మార్నింగ్ షో చూసి బాగారు బుల్లోడు కోసం రాజమండ్రి వెళ్లి ఆఫ్టేర్నూన్ నుండి క్యూ లో నుంచుని సెకండ్ షో కి టికెట్ దొరకబట్టిన ఆ రోజులు .

ట్రాక్టర్ వేసుకొని ఫామిలీ మొత్తం రౌడీ ఇన్స్పెక్టర్ కి వెళ్లిన రోజులు , సమర సింహా రెడ్డి సినిమా ని ఫస్ట్ డే నే 4 షోస్ చూసేలా నీవిచ్చిన కిక్ ఆ రోజులు . నరసింహ నాయుడు మూవీ టైం లో ఒప్పొసితె మూవీస్ ప్లాప్ అయితే మా టౌన్ లో ఉన్న అన్ని థియేటర్ లో ఫస్ట్ అండ్ సెకండ్ షో నీ సినిమా నే వేసిన ఒక్క టికెట్ ముక్క దొరక్క కొట్టుకున్న ఆ రోజులు .ఒకట రెండా బొటన వేళ్ళతో టైపు చేసి నాలుగు ట్వీట్స్ వేసి అదే అభిమానం అనుకొనే ఈ రోజుల్లో కూడా అఖండ లాంటి సినిమా తో అసలు సినిమా ని అభిమానించటం అంటే ఏమిటో ఈ తరానికి కూడా చూపించావు చూడు అది నీ వల్లే సాధ్యం బాలయ్య . వసుందర గారిది మా గ్రామం పక్క గ్రామం మీరు ఎప్పుడైనా వస్తే మిమ్మల్ని చూడటానికి మేము పడే ప్రయాసలు గుర్తుకు వస్తున్నాయి .

పల్నాటి బ్రహ్మనాయుడు షూటింగ్ లో నరసింహ నాయుడు డిస్ట్రిబ్యూటర్ ద్వారా మిమ్మల్ని కలిసినప్పుడు టీ వద్దు ఎండగా ఉంది మజ్జిగ తెప్పించి ఇచ్చిన క్షణాలు లైఫ్ లాంగ్ చెరిష్ మూమెంట్స్ బసవతారకం లో ఒకరి కోసం మీ అకౌంటెంట్ ద్వారా మిమ్మల్ని అప్ప్రోచ్ అయితే 7లక్షల బిల్ ఒక్క కాల్ తో మాఫీ చేసి ఆ ఫామిలీ ఎప్పటికి మీ పేరు చెప్పుకొనేలా చేసిన మీ సహృదయం .నాకు బాగా గుర్తుకువచ్చే ఒక సంఘటన చెప్తాను మీరు కొత్త పెళ్ళికొడుకు ఒక పక్క ఇంకో పక్క నాన్న గారి పార్టీ కి ప్రచారం చేయాల్సి వచ్చింది అప్పుడు మీరు మీ అత్తగారి ఇంటికి మా గ్రామం మీదుగా ప్రచారం చేస్తూ రాలీ గా వెళ్తుంటే ఒకరు మీకు పూల మాల విసిరితే అది మీకు అందకుండా దూరం గా పడుతుంటే కాలు తో అలా స్టైల్ గా అందుకొని మెడలొ వేసుకున్న ఆ సీన్ ఎప్పటికి మర్చిపోలేను అప్పుడు జనాల్లోంచి వచ్చిన స్లోగన్ జై బాలయ్యఇలా చెపుతూపోతే ట్విట్టర్ సరిపోదు . నా బాల్యాన్ని నీ నా ని ఎంతో ఆనందంగా గా మార్చిన నీకు ఏమి ఇవ్వగలం మా గుండెల్లో నిన్ను ఉంచుకొని అభిమానించటం తప్ప

– — Satya .N .Valluri(ఒక వీరాభిమాని )

మరో వీరాభిమాని –

నందమూరి నట సింహా నందమూరి బాలకృష్ణుడు కి www.toliadugu.com తరుపున జన్మదిన శుభాకాంక్షలు

నిరాకరణలు: వెబ్‌సైట్ యొక్క www.toliadugu.com లేదా సబ్‌డొమైన్‌లలో ప్రచురించబడిన కథనాలు మరియు కంటెంట్ కేవలం సమాచార ప్రయోజనాల కోసం మాత్రమే. www.toliadugu.com లేదా వెబ్‌సైట్ సబ్‌డొమైన్‌లలో ప్రచురించబడిన కథనాలలో ఉపయోగించిన మొత్తం సమాచారం విశ్వసనీయ మూలాల నుండి వచ్చినదని విశ్వసించబడింది, అయితే మేము దీనితో సంపూర్ణత, ఖచ్చితత్వం లేదా విశ్వసనీయత గురించి ఎలాంటి ప్రాతినిధ్యాలు లేదా హామీలు ఇవ్వము, వ్యక్తీకరించాము లేదా సూచించాము ఈ వ్యాసానికి సంబంధించి

Disclaimers: Articles and Content published on www.toliadugu.com or subdomains of the website, is just for informational purposes only. All information used in the articles published on www.toliadugu.com or subdomains of the website is believed to be from reliable sources, but we make no representations or warranties of any kind, express or implied, about the completeness, accuracy, or reliability with respect to these article.

Click on a star to rate it!

Average rating 0 / 5. Vote count: 0

No votes so far! Be the first to rate this post.